Theo dõi lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Premier League
  • 20:00 - 26/09
    Southampton
    vs
    Wolverhampton Wanderers
  • 22:30 - 26/09
    Arsenal
    vs
    Tottenham Hotspur
  • La Liga
  • 02:00 - 26/09
    Real Madrid
    vs
    Villarreal
  • 19:00 - 26/09
    Mallorca
    vs
    Osasuna
  • 21:15 - 26/09
    FC Barcelona
    vs
    Levante
  • 23:30 - 26/09
    Rayo Vallecano
    vs
    Cádiz
  • 23:30 - 26/09
    Real Sociedad
    vs
    Elche
  • 02:00 - 27/09
    Real Betis
    vs
    Getafe
  • Bundesliga
  • 20:30 - 26/09
    VfL Bochum 1848
    vs
    VfB Stuttgart
  • 22:30 - 26/09
    SC Freiburg
    vs
    FC Augsburg
  • Serie A
  • 01:45 - 26/09
    Genoa
    vs
    Hellas Verona
  • 17:30 - 26/09
    Juventus
    vs
    Sampdoria
  • 20:00 - 26/09
    Empoli
    vs
    Bologna
  • 20:00 - 26/09
    Sassuolo
    vs
    Salernitana
  • 20:00 - 26/09
    Udinese
    vs
    Fiorentina
  • 23:00 - 26/09
    Lazio
    vs
    Roma
  • 01:45 - 27/09
    Napoli
    vs
    Cagliari
  • Ligue 1
  • 02:00 - 26/09
    Olympique Lyonnais
    vs
    Lorient
  • 02:00 - 26/09
    Paris Saint Germain
    vs
    Montpellier
  • 18:00 - 26/09
    Bordeaux
    vs
    Rennes
  • 20:00 - 26/09
    Brest
    vs
    Metz
  • 20:00 - 26/09
    Reims
    vs
    Nantes
  • 20:00 - 26/09
    Troyes
    vs
    Angers SCO
  • 22:00 - 26/09
    Clermont
    vs
    Monaco
  • 01:45 - 27/09
    Olympique Marseille
    vs
    Lens
  • J-League
  • 11:00 - 26/09
    Consadole Sapporo
    vs
    Sanfrecce Hiroshima
  • 13:00 - 26/09
    Cerezo Osaka
    vs
    Kashima Antlers
  • 14:00 - 26/09
    Nagoya Grampus
    vs
    Oita Trinita
  • 15:00 - 26/09
    Kawasaki Frontale
    vs
    Shonan Bellmare
  • 17:00 - 26/09
    Gamba Osaka
    vs
    Kashiwa Reysol
  • K-League 1
  • 13:00 - 26/09
    Suwon Bluewings
    vs
    Seoul
  • 14:30 - 26/09
    Seongnam
    vs
    Gangwon
  • Major League Soccer
  • 02:30 - 26/09
    Philadelphia Union
    vs
    Atlanta United
  • 06:00 - 26/09
    New England
    vs
    Orlando City
  • 06:30 - 26/09
    Columbus Crew
    vs
    Montreal Impact
  • 06:30 - 26/09
    DC United
    vs
    Cincinnati
  • 07:00 - 26/09
    New York City
    vs
    New York RB
  • 07:00 - 26/09
    Minnesota United
    vs
    Houston Dynamo
  • 07:00 - 26/09
    Colorado Rapids
    vs
    Toronto
  • 09:00 - 26/09
    Vancouver Whitecaps
    vs
    Dallas
  • 09:00 - 26/09
    SJ Earthquakes
    vs
    Los Angeles FC
  • 09:30 - 26/09
    Portland Timbers
    vs
    Real Salt Lake
  • 00:00 - 27/09
    Chicago Fire
    vs
    Nashville SC
  • 06:00 - 27/09
    Sporting KC
    vs
    Seattle Sounders
  • 08:30 - 27/09
    Austin
    vs
    LA Galaxy
  • Liga MX
  • 05:00 - 26/09
    Atlas
    vs
    León
  • 07:00 - 26/09
    Tigres UANL
    vs
    Pumas UNAM
  • 09:00 - 26/09
    América
    vs
    Guadalajara
  • 00:00 - 27/09
    Toluca
    vs
    Atlético San Luis
  • 07:06 - 27/09
    Santos Laguna
    vs
    Monterrey
  • Premier League
  • 18:00 - 26/09
    Dinamo Moskva
    vs
    Rubin Kazan'
  • 20:30 - 26/09
    Rostov
    vs
    Akhmat Grozny
  • 23:00 - 26/09
    Krasnodar
    vs
    Sochi
  • Taça De Portugal
  • 02:00 - 26/09
    Felgueiras 1932
    vs
    Chaves
  • 17:00 - 26/09
    Oleiros
    vs
    Varzim
  • 18:00 - 26/09
    Ideal
    vs
    Valadares Gaia
  • 20:00 - 26/09
    Vitória de Sernache
    vs
    Rio Ave
  • 21:00 - 26/09
    Maria da Fonte
    vs
    Penafiel
  • Pro League
  • 01:45 - 26/09
    Standard Liège
    vs
    Sint-Truiden
  • 18:30 - 26/09
    Union Saint-Gilloise
    vs
    Antwerp
  • 21:00 - 26/09
    Gent
    vs
    Cercle Brugge
  • 23:30 - 26/09
    KV Oostende
    vs
    Anderlecht
  • 02:00 - 27/09
    Genk
    vs
    RFC Seraing
  • 02:00 - 27/09
    Sporting Charleroi
    vs
    Mechelen
  • Super League
  • 01:30 - 26/09
    Servette
    vs
    Lausanne Sport
  • 19:15 - 26/09
    Luzern
    vs
    Lugano
  • 21:30 - 26/09
    Basel
    vs
    Zürich
  • 21:30 - 26/09
    Grasshopper
    vs
    Sion
  • Allsvenskan
  • 20:00 - 26/09
    Mjällby
    vs
    Elfsborg
  • 20:00 - 26/09
    Östersunds FK
    vs
    Djurgården
  • 22:30 - 26/09
    Häcken
    vs
    Hammarby
  • 22:30 - 26/09
    Norrköping
    vs
    Varberg BoIS
  • National 3: Normandie
  • 00:00 - 26/09
    Évreux 27
    vs
    Vire
  • Liga Nacional Juvenil: Group 15
  • 00:00 - 26/09
    Atlético Puertollano U19
    vs
    Albacer U19
  • 16:30 - 26/09
    Atlético Tomelloso U19
    vs
    Illescas U19
  • 17:00 - 26/09
    Ciudad de Talavera U19
    vs
    Élite Talavera U19
  • National 3: Nouvelle-Aquitaine
  • 00:00 - 26/09
    Stade Bordelais
    vs
    Cognac
  • 00:00 - 26/09
    Anglet Genets
    vs
    Libourne
  • 00:00 - 26/09
    Bressuire
    vs
    Aviron Bayonnais
  • 00:00 - 26/09
    Chatellerault
    vs
    Tartas-St Yaguen
  • 20:00 - 26/09
    Lège-Cap-Ferret
    vs
    Neuville
  • Landesliga: Burgenland
  • 00:00 - 26/09
    Siegendorf
    vs
    Oberpetersdorf
  • Liga Nacional Juvenil: Group 17
  • 00:00 - 26/09
    Amistad Sniace U19
    vs
    Monte U19
  • 00:00 - 26/09
    Solares U19
    vs
    Cartes U19
  • 17:00 - 26/09
    Marina Sport U19 II
    vs
    Revilla U19
  • 21:00 - 26/09
    Atlético Perines U19 II
    vs
    Textil Escudo U19
  • 21:00 - 26/09
    Gimnástica U19
    vs
    Laredo U19
  • 22:15 - 26/09
    Guarnizo U19
    vs
    Bansander U19 II
  • Spain Youth League
  • 00:00 - 26/09
    Jóvenes Promesas U19
    vs
    Recreativo Huelva U19
  • 01:30 - 26/09
    Real Murcia U19
    vs
    Cartagena FC U19
  • 02:00 - 26/09
    Águilas SA U19
    vs
    Marino U19
  • 17:00 - 26/09
    Eibar U19
    vs
    Mutilvera U19
  • 17:00 - 26/09
    Pamplona U19
    vs
    Athletic Club U19
  • 17:00 - 26/09
    Txantrea U19
    vs
    Tolosa U19
  • 17:00 - 26/09
    Arenas Getxo U19
    vs
    Deportivo Alavés U19
  • 17:00 - 26/09
    Pontevedra U19
    vs
    Racing Santander U19
  • 17:00 - 26/09
    Lugo U19
    vs
    Bansander U19
  • 17:00 - 26/09
    Pabellón Ourense U19
    vs
    Real Oviedo U19
  • 17:00 - 26/09
    Tomares U19
    vs
    Santa Fe U19
  • 17:30 - 26/09
    Calavera U19
    vs
    Vázquez Cultural U19
  • 18:00 - 26/09
    Atlético GC U19
    vs
    Victoria U19
  • 21:00 - 26/09
    Fuenlabrada U19
    vs
    Getafe U19
  • 21:00 - 26/09
    Real Sociedad U19
    vs
    UD Logroñés U19
  • 21:30 - 26/09
    Cornellà U19
    vs
    Lleida U19
  • 22:00 - 26/09
    Mallorca U19
    vs
    Sant Andreu U19
  • 22:00 - 26/09
    Flecha Negra U19
    vs
    Burgos CF U19
  • 23:00 - 26/09
    Almería U19
    vs
    Granada U19
  • 23:00 - 26/09
    El Ejido U19
    vs
    Castilleja U19
  • 23:00 - 26/09
    Atlético Jaén U19
    vs
    Real Betis U19
  • Provincial-West-Vlaanderen
  • 00:00 - 26/09
    Rumbeke
    vs
    Sassport Boezinge
  • 00:00 - 26/09
    Sparta Heestert
    vs
    Eendracht Wervik
  • 00:30 - 26/09
    Diksmuide
    vs
    RC Lauwe
  • 20:00 - 26/09
    Wielsbeke
    vs
    Roeselare Daisel
  • 20:00 - 26/09
    Lauwe
    vs
    Blankenberge
  • 20:00 - 26/09
    Racing Waregem
    vs
    Excelsior Zedelgem
  • League 1 Ontario
  • 00:00 - 26/09
    Sigma
    vs
    ProStars
  • 02:00 - 26/09
    Scrosoppi
    vs
    Windsor TFC
  • 06:00 - 26/09
    Master's Futbol Academy
    vs
    North Toronto Nitros
  • 07:00 - 26/09
    Darby
    vs
    Unionville Milliken
  • 05:30 - 27/09
    1812 Barrie
    vs
    Vaughan Azzurri
  • National 3: Occitanie
  • 00:00 - 26/09
    Alberes Argelès
    vs
    Toulouse II
  • 00:00 - 26/09
    Muret
    vs
    Castanet
  • 00:00 - 26/09
    Stade Beaucairois
    vs
    Nîmes II
  • 20:00 - 26/09
    Narbonne
    vs
    Olympique d'Alès
  • 20:00 - 26/09
    Fabrègues
    vs
    Blagnac
  • 1.Liga Classic
  • 00:00 - 26/09
    Lancy
    vs
    Thun II
  • 20:00 - 26/09
    La Sarraz-Eclépens
    vs
    Naters
  • 20:00 - 26/09
    Langenthal
    vs
    Höngg
  • Nacional B
  • 00:00 - 26/09
    Municipal Achocalla
    vs
    ABB
  • 02:00 - 26/09
    Deportivo FATIC
    vs
    Unión Maestranza
  • 02:00 - 26/09
    Mojocoya
    vs
    Fancesa
  • 02:30 - 26/09
    García Ágreda
    vs
    CA Bermejo
  • 02:30 - 26/09
    Nueva Cliza
    vs
    San Antonio Bulo Bulo
  • 02:30 - 26/09
    Universitario de Vinto
    vs
    Cochabamba FC
  • 02:30 - 26/09
    Wilstermann Cooperativa
    vs
    Ferrocarril Palmeiras
  • 04:00 - 26/09
    Mariscal Sucre
    vs
    Vaca Díez
  • 04:30 - 26/09
    Nacional SENAC
    vs
    Quebracho Villa Montes
  • 00:20 - 27/09
    Deportivo Shalon
    vs
    EM Huanuni
  • 02:00 - 27/09
    Club Universitario
    vs
    Atlético de Padilla
  • 02:30 - 27/09
    San José de Caracollo
    vs
    Deportivo Sur-Car
  • 02:30 - 27/09
    América Villazón
    vs
    Rosario Central
  • National 3: Pays de la Loire
  • 00:00 - 26/09
    Sautron
    vs
    Le Mans II
  • Liga Nacional Juvenil: Group 8
  • 00:00 - 26/09
    Alzira U19 II
    vs
    Vilamarxant U19
  • 00:00 - 26/09
    Intangco U19
    vs
    Celtic Elche U19
  • 00:30 - 26/09
    Racing Algemesí U19
    vs
    Atlético Benidorm U19
  • 00:45 - 26/09
    Catarroja U19
    vs
    Valencia U19 II
  • 21:00 - 26/09
    Torre Levante U19 II
    vs
    Alboraya U19 II
  • Third Amateur Division: VFV A
  • 00:00 - 26/09
    Avanti
    vs
    Jong Lede
  • 00:30 - 26/09
    Anzegem
    vs
    Tempo Overijse
  • 00:30 - 26/09
    Svelta Melsele
    vs
    Erpe-Mere United
  • 00:30 - 26/09
    Torhout
    vs
    Sint-Niklaas
  • 00:30 - 26/09
    Oostkamp
    vs
    FC Lebbeke
  • 20:00 - 26/09
    Eppegem
    vs
    Voorde Appelterre
  • 20:00 - 26/09
    Wolvertem Merchtem
    vs
    VW Hamme
  • 21:00 - 26/09
    Rhodienne-De Hoek
    vs
    Lochristi
  • National 3: Auvergne-Rhône-Alpes
  • 00:00 - 26/09
    Thonon Évian
    vs
    Montlucon
  • Tercera - Group 9
  • 00:00 - 26/09
    Torre del Mar
    vs
    Real Jaén
  • 17:00 - 26/09
    Marbella
    vs
    Almería II
  • 17:15 - 26/09
    Alhaurín
    vs
    Ciudad de Torredonjimeno
  • 17:15 - 26/09
    Alhaurino
    vs
    Huétor Vega
  • 22:00 - 26/09
    Juventud Torremolinos
    vs
    UD San Pedro
  • 23:00 - 26/09
    Huétor Tájar
    vs
    El Palo
  • 00:00 - 27/09
    Atlético Porcuna
    vs
    At. Malagueño
  • National 3: Centre-Val de Loire
  • 00:00 - 26/09
    Montlouis
    vs
    Chateauroux II
  • 20:00 - 26/09
    Bourges Foot 18 II
    vs
    Avoine OCC
  • 20:00 - 26/09
    Saran Municipal
    vs
    Déols
  • Liga Nacional Juvenil: Group 14
  • 00:30 - 26/09
    Algeciras U19
    vs
    Nervión U19
  • 17:00 - 26/09
    San Roque Cádiz U19
    vs
    Recreativo U19 II
  • 17:00 - 26/09
    Balón de Cádiz
    vs
    San Fernando CDI U19
  • 17:15 - 26/09
    Sevilla U19 II
    vs
    Cartaya U19
  • 18:30 - 26/09
    Córdoba U19 II
    vs
    Rociera U19
  • Nationalliga B Women
  • 00:30 - 26/09
    Thun W
    vs
    Sion W
  • 00:30 - 26/09
    Rapperswil Jona W
    vs
    Luzern II W
  • 19:00 - 26/09
    Winterthur W
    vs
    Küssnacht am Rigi W
  • 19:00 - 26/09
    Zürich II W
    vs
    Solothurn W
  • 20:00 - 26/09
    Oerlikon / Polizei W
    vs
    Schlieren W
  • Provincial-Liege
  • 00:30 - 26/09
    La Calamine
    vs
    Beaufays
  • 01:00 - 26/09
    Etoile de Faimes
    vs
    FC Du Geer
  • 20:00 - 26/09
    Aubel
    vs
    Sprimont-Comblain II
  • 20:00 - 26/09
    Jehaytois
    vs
    JS Fizoise
  • 20:00 - 26/09
    UCE Liège
    vs
    Rechain
  • 20:00 - 26/09
    Pontisse Cite
    vs
    Elsautoise
  • 20:00 - 26/09
    Mélen-Micheroux
    vs
    Weywertz
  • 20:00 - 26/09
    Malmundaria
    vs
    Ster-Francorchamps
  • First Amateur Division
  • 00:30 - 26/09
    Thes Sport
    vs
    Liège
  • 01:00 - 26/09
    Heist
    vs
    Olympic Charleroi
  • 20:00 - 26/09
    Francs Borains
    vs
    Dessel Sport
  • 20:00 - 26/09
    Knokke
    vs
    Rupel Boom
  • 20:00 - 26/09
    URSL Visé
    vs
    Tienen
  • 20:00 - 26/09
    Sint-Eloois-Winkel
    vs
    Patro Eisden
  • Second Amateur Division: VFV B
  • 00:30 - 26/09
    Londerzeel
    vs
    Bocholt
  • 00:30 - 26/09
    Olympia Wijgmaal
    vs
    Pepingen-Halle
  • 01:00 - 26/09
    KSC City Pirates
    vs
    Diegem Sport
  • 01:00 - 26/09
    Heur Tongeren
    vs
    Spouwen-Mopertingen
  • 01:00 - 26/09
    Sporting Hasselt
    vs
    Berchem Sport
  • 01:00 - 26/09
    Houtvenne
    vs
    Lyra-Lierse Berlaar
  • 01:00 - 26/09
    Cappellen
    vs
    Hoogstraten
  • 20:00 - 26/09
    Eendracht Aalst
    vs
    Hades
  • Second Amateur Division: ACFF
  • 00:30 - 26/09
    RES Durbuy
    vs
    Ganshoren
  • 01:00 - 26/09
    Rebecq
    vs
    Jette
  • 01:00 - 26/09
    US Givry
    vs
    Stockay-Warfusée
  • 01:00 - 26/09
    La Louvière
    vs
    Solières Sport
  • 01:00 - 26/09
    Tubize
    vs
    Meux
  • 20:00 - 26/09
    Acren
    vs
    Hamoir
  • 20:00 - 26/09
    Verlaine
    vs
    Couvin-Mariembourg
  • 20:00 - 26/09
    Warnant
    vs
    Waremme
  • Second Amateur Division: VFV A
  • 00:30 - 26/09
    Sparta Petegem
    vs
    Ninove
  • 01:00 - 26/09
    Oudenaarde
    vs
    Ronse
  • 01:00 - 26/09
    Lokeren-Temse
    vs
    Merelbeke
  • 01:00 - 26/09
    Gent-Zeehaven
    vs
    Dikkelvenne
  • 20:00 - 26/09
    Westhoek
    vs
    Zelzate
  • 20:00 - 26/09
    Toekomst Menen
    vs
    RFC Wetteren
  • 20:00 - 26/09
    Gullegem
    vs
    Harelbeke
  • 20:00 - 26/09
    Olsa Brakel
    vs
    Voorwaarts Zwevezele
  • Provincial-Oost-Vlaanderen
  • 00:30 - 26/09
    SK Denderhoutem
    vs
    Excelsior Mariakerke
  • 20:00 - 26/09
    Dendermonde
    vs
    Elene-Grotenberge
  • 20:00 - 26/09
    HO Kalken
    vs
    Eendracht Aalter
  • 20:00 - 26/09
    Lokeren Doorslaar
    vs
    St-Joris Sleidinge
  • 20:00 - 26/09
    Eendracht Zele
    vs
    Latem
  • 20:00 - 26/09
    Drongen
    vs
    Berlare
  • Third Amateur Division: VFV B
  • 00:30 - 26/09
    De Kempen
    vs
    Weerstand Koersel
  • 00:30 - 26/09
    Zwarte Leeuw
    vs
    Diest
  • 00:30 - 26/09
    Turnhout
    vs
    Racing Mechelen
  • 00:30 - 26/09
    Witgoor Sport
    vs
    Lille
  • 01:00 - 26/09
    Esperanza Pelt
    vs
    Sint-Lenaarts
  • 01:00 - 26/09
    Beringen
    vs
    Berlaar-Heikant
  • 01:00 - 26/09
    Nijlen
    vs
    Betekom
  • 20:00 - 26/09
    Eendracht Termien
    vs
    Wellen
  • Provincial-Antwerpen
  • 00:30 - 26/09
    Vorselaar
    vs
    Geel
  • 00:30 - 26/09
    K. Kontich
    vs
    Eendracht Zoersel
  • 00:30 - 26/09
    Oppuurs
    vs
    Wezel
  • 00:30 - 26/09
    Antonia
    vs
    Ternesse
  • 20:00 - 26/09
    Ranst
    vs
    Kalmthout
  • 20:00 - 26/09
    Rapid Leest
    vs
    Bornem
  • 20:00 - 26/09
    Retie
    vs
    Berg en Dal
  • 20:00 - 26/09
    Vosselaar
    vs
    Bevel FC
  • Liga Nacional Juvenil: Group 6
  • 00:30 - 26/09
    Amistad U19
    vs
    Escuela U19
  • 00:30 - 26/09
    Montecarlo U19 II
    vs
    Calatayud U19
  • 16:30 - 26/09
    Balsas Picarral U19
    vs
    Teruel U19
  • 17:00 - 26/09
    Stadium Casablanca U19
    vs
    El Olivar U19
  • 17:00 - 26/09
    Oliver U19
    vs
    Alcañiz U19
  • 17:00 - 26/09
    Ebro U19 II
    vs
    Fraga U19
  • 23:00 - 26/09
    CD San Gregorio U19
    vs
    Real Zaragoza U19 II
  • 23:00 - 26/09
    Huesca U19
    vs
    Santo Domingo U19
  • Liga 1
  • 01:00 - 26/09
    FCSB
    vs
    Academica Clinceni
  • 19:30 - 26/09
    SSC Farul
    vs
    Mioveni
  • 22:00 - 26/09
    Botoşani
    vs
    U Craiova 1948
  • 01:00 - 27/09
    UTA Arad
    vs
    CFR Cluj
  • Premier League
  • 01:00 - 26/09
    Ports Authority
    vs
    RSLAF
  • 23:00 - 26/09
    Diamond Stars
    vs
    Wusum Stars
  • 02:00 - 27/09
    Central Parade
    vs
    Kallon
  • Premier League
  • 01:00 - 26/09
    Douanes
    vs
    Police
  • 22:30 - 26/09
    USFA
    vs
    Vitesse
  • 22:30 - 26/09
    Royal
    vs
    Salitas
  • First Division
  • 01:00 - 26/09
    Cobh Ramblers
    vs
    Bray Wanderers
  • Oberliga: Mittelrhein
  • 01:00 - 26/09
    Deutz
    vs
    Düren Merzenich
  • 20:00 - 26/09
    SV Breinig
    vs
    Frechen
  • 20:00 - 26/09
    Wesseling-Urfeld
    vs
    Borussia Freialdenhoven
  • 20:00 - 26/09
    Viktoria Arnoldsweiler
    vs
    Bergisch Gladbach
  • 20:00 - 26/09
    Eilendorf
    vs
    VfL Vichttal
  • 20:00 - 26/09
    Alfter
    vs
    Fortuna Köln II
  • 20:00 - 26/09
    BCV Glesch / Paffendorf
    vs
    Hürth
  • 20:30 - 26/09
    Pesch
    vs
    Hennef 05
  • 20:30 - 26/09
    Siegburger SV
    vs
    FC BW Friesdorf
  • Segunda División
  • 01:00 - 26/09
    Independiente
    vs
    Deportes Valdivia
  • 02:00 - 26/09
    Concepcion
    vs
    San Antonio Unido
  • 05:00 - 26/09
    Colchagua
    vs
    Lautaro de Buin
  • 01:00 - 27/09
    Recoleta
    vs
    General Velásquez
  • 01:00 - 27/09
    Deportes Limache
    vs
    Colina
  • Provincial-Limburg
  • 01:00 - 26/09
    Juve Hasselt
    vs
    Bregel Sport
  • 01:00 - 26/09
    Alken
    vs
    Verbroedering Maasmechelen
  • 20:00 - 26/09
    Groen Star Beek
    vs
    Helson Helchteren
  • 20:00 - 26/09
    Herk
    vs
    Achel
  • 20:00 - 26/09
    Torpedo Hasselt
    vs
    KFC Eksel
  • 20:00 - 26/09
    Zonhoven United
    vs
    Herkol
  • 20:00 - 26/09
    Zepperen-Brustem
    vs
    Schoonbeek-Beverst
  • Primera B Metropolitana
  • 01:00 - 26/09
    Los Andes
    vs
    San Miguel
  • 01:00 - 26/09
    Fénix
    vs
    UAI Urquiza
  • 01:00 - 26/09
    Defensores Unidos
    vs
    Comunicaciones
  • 01:00 - 26/09
    Villa San Carlos
    vs
    Deportivo Armenio
  • 01:00 - 27/09
    Argentino Quilmes
    vs
    Deportivo Merlo
  • Gaucho 2
  • 01:00 - 26/09
    União RS
    vs
    Tupi RS
  • 04:00 - 26/09
    Veranópolis
    vs
    Igrejinha
  • 01:00 - 27/09
    Passo Fundo
    vs
    Glória
  • 01:00 - 27/09
    Bage
    vs
    Guarani RS
  • 01:00 - 27/09
    Lajeadense
    vs
    Inter Santa Maria
  • Serie D
  • 01:00 - 26/09
    Uniclinic
    vs
    Paragominas
  • 02:00 - 26/09
    Caxias
    vs
    União Rondonópolis
  • 02:00 - 26/09
    Campinense
    vs
    Guarany de Sobral
  • 02:00 - 26/09
    Esportivo
    vs
    Ferroviária
  • 01:00 - 27/09
    4 de Julho
    vs
    ABC
  • 02:00 - 27/09
    Uberlândia
    vs
    Joinville
  • 02:00 - 27/09
    Cianorte
    vs
    Aparecidense
  • 02:00 - 27/09
    América RN
    vs
    Moto Club MA
  • PLSQ
  • 01:00 - 26/09
    Monteuil
    vs
    Royal-Sélect de Beauport
  • 02:00 - 26/09
    Celtix du Haut-Richelieu
    vs
    Blainville
  • 05:30 - 26/09
    Longueuil
    vs
    Fabrose
  • 04:00 - 27/09
    St-Hubert
    vs
    Lanaudière
  • Third Amateur Division: ACFF B
  • 01:00 - 26/09
    Huy
    vs
    Wanze / Bas-Oha
  • 01:00 - 26/09
    Marloie Sport
    vs
    Stade Disonais
  • 01:00 - 26/09
    Sprimont-Comblain
    vs
    Habay-la-Neuve
  • 01:30 - 26/09
    Oppagne-Wéris
    vs
    Richelle United
  • 20:00 - 26/09
    Mormont
    vs
    Gouvy
  • 20:00 - 26/09
    Herstal
    vs
    Aywaille
  • 20:00 - 26/09
    Raeren-Eynatten
    vs
    Rochefort
  • 20:00 - 26/09
    Jodoigne
    vs
    Onhaye
  • Third Amateur Division: ACFF A
  • 01:00 - 26/09
    Tournai
    vs
    Ostiches
  • 01:00 - 26/09
    Albert Quévy-Mons
    vs
    Braine
  • 01:00 - 26/09
    Jeunesse Tamines
    vs
    Stockel
  • 01:00 - 26/09
    Aische
    vs
    Schaerbeek-Evere
  • 01:00 - 26/09
    Union Namur
    vs
    Gosselies Sports
  • 20:00 - 26/09
    Binche
    vs
    Rapid Symphorinois
  • 20:00 - 26/09
    SG-Tertre-Hautrage
    vs
    PAC Buzet
  • Torneo Federal A
  • 01:00 - 26/09
    Ferro Carril Oeste LP
    vs
    Ciudad de Bolívar
  • 01:30 - 26/09
    Deportivo Camioneros
    vs
    Sportivo Peñarol
  • 01:30 - 26/09
    Gimnasia y Tiro
    vs
    Boca Unidos
  • 01:30 - 26/09
    Sarmiento Resistencia
    vs
    Sportivo Las Parejas
  • 01:30 - 26/09
    Def. de Pronunciamiento
    vs
    Gimnasia Concepción
  • 01:30 - 26/09
    Crucero del Norte
    vs
    Central Norte
  • 02:00 - 26/09
    Villa Mitre
    vs
    Circulo Deportivo
  • 02:00 - 26/09
    Sansinena
    vs
    Independiente Chivilcoy
  • 02:00 - 26/09
    Huracán Las Heras
    vs
    Olimpo
  • 02:00 - 26/09
    Defensores Belgrano VR
    vs
    Racing Córdoba
  • 02:30 - 26/09
    Juventud Unida Univ.
    vs
    Estudiantes de San Luis
  • 02:30 - 26/09
    Unión Sunchales
    vs
    Chaco For Ever
  • Primera B Nacional
  • 01:00 - 26/09
    Deportivo Santamarina
    vs
    San Telmo
  • 01:00 - 26/09
    Club Atlético Güemes
    vs
    San Martín San Juan
  • 01:00 - 26/09
    Tristán Suárez
    vs
    Atlético Rafaela
  • 01:30 - 26/09
    Almagro
    vs
    Villa Dálmine
  • 01:30 - 26/09
    Ferro Carril Oeste
    vs
    Guillermo Brown
  • 02:30 - 26/09
    Agropecuario
    vs
    Atletico Mitre
  • 04:10 - 26/09
    Tigre
    vs
    Alvarado
  • 01:00 - 27/09
    Gimnasia Jujuy
    vs
    Independiente Rivadavia
  • 01:10 - 27/09
    Gimnasia Mendoza
    vs
    Almirante Brown
  • 01:30 - 27/09
    Instituto
    vs
    Barracas Central
  • 02:00 - 27/09
    Deportivo Maipú
    vs
    Atlanta
  • Provincial-Luxembourg
  • 01:00 - 26/09
    Sartoise
    vs
    Libramont
  • 01:00 - 26/09
    Jeunesse Freylangeoise
    vs
    Bastogne
  • 01:00 - 26/09
    Aubange
    vs
    RAC Saint-Mard
  • 20:00 - 26/09
    Vaux-Noville
    vs
    La Roche
  • 21:00 - 26/09
    Longlier
    vs
    Florenville
  • 21:00 - 26/09
    Meix-Devant-Virton
    vs
    Lorraine Arlon
  • Liga Alef
  • 01:00 - 26/09
    Hapoel Bnei Lod
    vs
    Maccabi Shaarayim
  • Premier League
  • 01:00 - 26/09
    HFX Wanderers
    vs
    Edmonton
  • 03:30 - 26/09
    Atlético Ottawa
    vs
    Cavalry
  • 06:00 - 26/09
    Forge
    vs
    Pacific
  • 01:00 - 27/09
    York9
    vs
    Valour
  • Provincial-Namur
  • 01:00 - 26/09
    Chevetogne
    vs
    Beauraing
  • 01:00 - 26/09
    Biesme
    vs
    Malonne
  • 01:00 - 26/09
    Condruzien
    vs
    Ciney
  • 20:00 - 26/09
    Andennais
    vs
    Meux II
  • 20:00 - 26/09
    Spy
    vs
    ES de la Molignée
  • 20:00 - 26/09
    US Dinantaise
    vs
    Loyers
  • 20:00 - 26/09
    Nismes
    vs
    Flavion-Morialmé
  • Ekstraklasa
  • 01:00 - 26/09
    Legia Warszawa
    vs
    Raków Częstochowa
  • 17:30 - 26/09
    Nieciecza
    vs
    Górnik Zabrze
  • 20:00 - 26/09
    Śląsk Wrocław
    vs
    Wisła Płock
  • 22:30 - 26/09
    Wisła Kraków
    vs
    Pogoń Szczecin
  • Carioca 2
  • 01:00 - 26/09
    Duque de Caxias
    vs
    São Gonçalo EC RJ
  • 01:00 - 26/09
    Carapebus
    vs
    Perolas Negras
  • 01:00 - 26/09
    Campo Grande AC
    vs
    Nova Cidade
  • 01:00 - 26/09
    Olaria
    vs
    Serrano RJ
  • 01:00 - 26/09
    Goytacaz
    vs
    Serra Macaense
  • 01:00 - 27/09
    Rio São Paulo
    vs
    7 de Abril
  • Primera D Metropolitana
  • 01:00 - 26/09
    Defensores de Cambaceres
    vs
    Deportivo Paraguayo
  • 01:00 - 27/09
    Puerto Nuevo
    vs
    Juventud Unida G.
  • Segunda Division Femenina
  • 01:00 - 26/09
    Real Betis II W
    vs
    Córdoba W
  • 16:00 - 26/09
    Granada W
    vs
    Real Unión de Tenerife W
  • 16:00 - 26/09
    Santa Teresa W
    vs
    Femarguín W
  • 16:30 - 26/09
    Elche W
    vs
    Castellón W
  • 17:00 - 26/09
    Athletic Club II W
    vs
    Espanyol W
  • 17:00 - 26/09
    Pozuelo W
    vs
    Barcelona II W
  • 17:00 - 26/09
    Racing Santander W
    vs
    Levante Las Planas W
  • 17:00 - 26/09
    Oviedo Moderno W
    vs
    Seagull W
  • 17:00 - 26/09
    UDG Tenerife Sur II W
    vs
    Cacereño W
  • 21:00 - 26/09
    Albacete W
    vs
    Madrid II W
  • 22:30 - 26/09
    Pradejón W
    vs
    Osasuna W
  • 00:00 - 27/09
    AEM W
    vs
    Zaragoza W
  • Provincial-Brabant
  • 01:00 - 26/09
    Stade Bierbeek
    vs
    Huldenberg
  • 01:00 - 26/09
    Veltem
    vs
    Linden
  • 19:30 - 26/09
    Grez-Doiceau
    vs
    Nivellois
  • 19:30 - 26/09
    Wambeek
    vs
    Liedekerke
  • 20:00 - 26/09
    BX Brussels
    vs
    NSeth Berchem
  • 20:00 - 26/09
    Union Lasne-Ohain
    vs
    Saint-Josse
  • 20:00 - 26/09
    Genappe
    vs
    Tubize II
  • 20:00 - 26/09
    SC Aarschot
    vs
    Borght-Humbeek
  • 20:00 - 26/09
    Melsbroek
    vs
    Sporting Kampenhout
  • 20:00 - 26/09
    Léopold
    vs
    Sportive Brainoise
  • 20:00 - 26/09
    Hoegaarden-Outgaarden
    vs
    Houtem-Oplinter
  • 20:00 - 26/09
    Sporting Bruxelles
    vs
    Ixelles
  • 20:00 - 26/09
    Stade Everois
    vs
    Kosova Schaerbeek
  • National 3: Hauts-de-France
  • 01:00 - 26/09
    Olympique Marcquois
    vs
    Maubeuge
  • 20:00 - 26/09
    Vimy
    vs
    Saint-Omer
  • Primera Division
  • 01:00 - 26/09
    Unión Española
    vs
    La Serena
  • 03:30 - 26/09
    Melipilla
    vs
    Audax Italiano
  • 06:00 - 26/09
    Everton
    vs
    Curicó Unido
  • 22:00 - 26/09
    Ñublense
    vs
    Santiago Wanderers
  • 02:30 - 27/09
    Universidad Chile
    vs
    Colo-Colo
  • Botola Pro
  • 01:15 - 26/09
    Olympic Safi
    vs
    Mouloudia Oujda
  • 03:30 - 26/09
    Youssoufia Berrechid
    vs
    Rapide Oued Zem
  • 01:15 - 27/09
    Hassania Agadir
    vs
    Wydad Casablanca
  • 03:30 - 27/09
    FAR Rabat
    vs
    RSB Berkane
  • Lig Bet
  • 01:15 - 26/09
    Sporting Tel Aviv
    vs
    Beitar Petah Tikva
  • 1. SNL
  • 01:15 - 26/09
    Olimpija
    vs
    Radomlje
  • 20:00 - 26/09
    Aluminij
    vs
    Bravo
  • 22:00 - 26/09
    Domžale
    vs
    Maribor
  • 01:15 - 27/09
    Mura
    vs
    Koper
  • Primera Division
  • 01:15 - 26/09
    Carlos Manucci
    vs
    Cienciano
  • 03:30 - 26/09
    Alianza Atlético
    vs
    Alianza Lima
  • 23:00 - 26/09
    César Vallejo
    vs
    Deportivo Municipal
  • 01:15 - 27/09
    Melgar
    vs
    Sport Boys
  • 03:30 - 27/09
    Sport Huancayo
    vs
    Universitario
  • 06:00 - 27/09
    Alianza Universidad
    vs
    Sporting Cristal
  • Challenge League
  • 01:30 - 26/09
    Stade Lausanne-Ouchy
    vs
    Kriens
  • 01:30 - 26/09
    Thun
    vs
    Neuchâtel Xamax
  • 1. Liga
  • 01:30 - 26/09
    Chrobry Głogów
    vs
    Jastrzębie
  • 17:40 - 26/09
    Podbeskidzie
    vs
    Resovia Rzeszów
  • 20:00 - 26/09
    Stomil Olsztyn
    vs
    Miedź Legnica
  • 23:00 - 26/09
    Sandecja Nowy Sącz
    vs
    ŁKS Łódź
  • 2. Bundesliga
  • 01:30 - 26/09
    Hansa Rostock
    vs
    Schalke 04
  • 18:30 - 26/09
    Hamburger SV
    vs
    Nürnberg
  • 18:30 - 26/09
    Hannover 96
    vs
    Sandhausen
  • 18:30 - 26/09
    Dynamo Dresden
    vs
    Werder Bremen
  • 2. Division
  • 01:30 - 26/09
    La Massana
    vs
    Jenlai
  • 01:30 - 26/09
    UE Sant Julia II
    vs
    Atlètic Amèrica
  • 16:00 - 26/09
    Extremenya
    vs
    Ranger's
  • 18:30 - 26/09
    Engordany II
    vs
    Penya Encarnada
  • 21:00 - 26/09
    FC Santa Coloma II
    vs
    UE Santa Coloma II
  • 22:00 - 26/09
    Encamp
    vs
    Atlètic Club II
  • Paranaense 2
  • 01:30 - 26/09
    Araucária
    vs
    Nacional PR
  • 01:30 - 26/09
    União PR
    vs
    Andraus Brasil
  • 01:30 - 26/09
    AA Iguaçu
    vs
    Independiente FSJ
  • 01:30 - 26/09
    PSTC
    vs
    Prudentópolis
  • 01:30 - 26/09
    Verê
    vs
    Apucarana
  • Primera Division
  • 01:30 - 26/09
    Cerro Largo
    vs
    Liverpool
  • 04:30 - 26/09
    Sud América
    vs
    Nacional
  • 20:15 - 26/09
    Progreso
    vs
    Cerrito
  • 22:30 - 26/09
    Fénix
    vs
    Torque
  • 01:30 - 27/09
    Boston River
    vs
    Peñarol
  • 03:45 - 27/09
    Wanderers
    vs
    Rentistas
  • Superliga
  • 01:45 - 26/09
    Talleres Córdoba
    vs
    Rosario Central
  • 01:45 - 26/09
    Arsenal de Sarandi
    vs
    Lanús
  • 04:00 - 26/09
    Banfield
    vs
    Atlético Tucumán
  • 06:15 - 26/09
    Central Cordoba SdE
    vs
    River Plate
  • 23:30 - 26/09
    Unión Santa Fe
    vs
    Patronato
  • 01:45 - 27/09
    San Lorenzo
    vs
    Defensa y Justicia
  • 04:00 - 27/09
    Independiente
    vs
    Godoy Cruz
  • 06:15 - 27/09
    Boca Juniors
    vs
    Colón
  • First Division B
  • 01:45 - 26/09
    RWDM
    vs
    Lommel United
  • 21:00 - 26/09
    Excelsior Virton
    vs
    Deinze
  • 01:00 - 27/09
    Royal Excel Mouscron
    vs
    Westerlo
  • Serie B
  • 02:00 - 26/09
    Londrina
    vs
    Vitória
  • 03:30 - 26/09
    Confiança
    vs
    Operário PR
  • 04:30 - 26/09
    CRB
    vs
    Avaí
  • 07:00 - 26/09
    Coritiba
    vs
    Guarani
  • 02:00 - 27/09
    Cruzeiro
    vs
    CSA
  • 04:15 - 27/09
    Botafogo
    vs
    Sampaio Corrêa
  • 04:15 - 27/09
    Ponte Preta
    vs
    Brasil de Pelotas
  • Premier League
  • 02:00 - 26/09
    Hibernians
    vs
    Santa Lucia
  • 22:00 - 26/09
    Gzira United
    vs
    Birkirkara
  • 00:00 - 27/09
    Sirens
    vs
    Sliema Wanderers
  • 02:00 - 27/09
    Mosta
    vs
    Balzan
  • Canadian Soccer League
  • 02:00 - 26/09
    BGH City
    vs
    Serbian White Eagles
  • 04:00 - 26/09
    Vorkuta
    vs
    SC Scarborough
  • 06:00 - 26/09
    Toronto Tigers
    vs
    Euru FA
  • First Division
  • 02:00 - 26/09
    Zebbug Rangers
    vs
    Tarxien Rainbows
  • 02:00 - 26/09
    Senglea Athletic
    vs
    Swieqi
  • 22:00 - 26/09
    Melita
    vs
    Mqabba
  • 22:00 - 26/09
    Vittoriosa Stars
    vs
    St. George's
  • 02:00 - 27/09
    Luqa
    vs
    Pietà Hotspurs
  • 02:00 - 27/09
    St. Andrews
    vs
    Fgura United
  • Segunda Division
  • 02:00 - 26/09
    ULA
    vs
    Yaracuy
  • 02:30 - 26/09
    Libertador
    vs
    Dinamo Puerto La Cruz
  • 02:30 - 26/09
    Titanes
    vs
    Atlético El Vigía
  • 04:00 - 26/09
    Angostura
    vs
    Bolívar
  • 02:00 - 27/09
    Minervén
    vs
    Petare
  • 02:00 - 27/09
    Fundación Lara Deportiva
    vs
    Ureña
  • 02:00 - 27/09
    Llaneros de Guanare
    vs
    Rayo Zuliano
  • 02:30 - 27/09
    Atlético La Cruz
    vs
    Fundación AIFI
  • Liga BetPlay
  • 02:00 - 26/09
    Santa Fe
    vs
    Envigado
  • 04:00 - 26/09
    Rionegro Águilas
    vs
    Junior
  • 06:05 - 26/09
    Atlético Nacional
    vs
    Deportivo Pasto
  • 08:10 - 26/09
    Atlético Bucaramanga
    vs
    América de Cali
  • 02:00 - 27/09
    Patriotas Boyacá
    vs
    Deportes Tolima
  • 04:00 - 27/09
    Jaguares de Córdoba
    vs
    Millonarios
  • 08:10 - 27/09
    Deportes Quindío
    vs
    Independiente Medellín
  • NWSL
  • 02:00 - 26/09
    Sky Blue W
    vs
    North Carolina Courage W
  • 07:00 - 26/09
    Chicago Red Stars W
    vs
    Portland Thorns W
  • 02:00 - 27/09
    Racing Louisville
    vs
    Houston Dash W
  • 04:00 - 27/09
    Washington Spirit W
    vs
    Kansas City
  • 06:00 - 27/09
    OL Reign W
    vs
    Orlando Pride
  • Eredivisie
  • 02:00 - 26/09
    Feyenoord
    vs
    NEC
  • 02:00 - 26/09
    FC Utrecht
    vs
    PEC Zwolle
  • 17:15 - 26/09
    Sparta Rotterdam
    vs
    SC Cambuur
  • 19:30 - 26/09
    AZ Alkmaar
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 19:30 - 26/09
    SC Heerenveen
    vs
    FC Twente
  • 21:45 - 26/09
    Heracles
    vs
    RKC Waalwijk
  • Primeira Liga
  • 02:30 - 26/09
    Tondela
    vs
    Famalicão
  • 00:00 - 27/09
    Santa Clara
    vs
    Sporting Braga
  • 02:30 - 27/09
    Portimonense
    vs
    Vizela
  • Premier League
  • 02:30 - 26/09
    Mount Pleasant Academy
    vs
    Waterhouse
  • Serie C
  • 03:00 - 26/09
    Paysandu
    vs
    Manaus
  • 03:00 - 26/09
    Ferroviário
    vs
    Floresta
  • 03:00 - 26/09
    Jacuipense
    vs
    Altos
  • 03:00 - 26/09
    Santa Cruz
    vs
    Botafogo PB
  • 03:00 - 26/09
    Volta Redonda
    vs
    Tombense
  • 03:00 - 26/09
    Mirassol
    vs
    Novorizontino
  • 03:00 - 26/09
    Figueirense
    vs
    Criciúma
  • 03:00 - 26/09
    Ituano
    vs
    Botafogo SP
  • 03:00 - 26/09
    EC São José
    vs
    Ypiranga Erechim
  • Liga Mayor
  • 03:00 - 26/09
    Moca
    vs
    Universidad O&M
  • 03:00 - 27/09
    Don Bosco Jarabacoa
    vs
    Vega Real
  • Serie A
  • 03:00 - 26/09
    Ceará
    vs
    Chapecoense
  • 05:00 - 26/09
    Corinthians
    vs
    Palmeiras
  • 07:00 - 26/09
    São Paulo
    vs
    Atlético Mineiro
  • 21:00 - 26/09
    América Mineiro
    vs
    Flamengo
  • 02:00 - 27/09
    Fluminense
    vs
    Bragantino
  • 02:00 - 27/09
    Internacional
    vs
    Bahia
  • 02:00 - 27/09
    Juventude
    vs
    Santos
  • 04:15 - 27/09
    Sport Recife
    vs
    Fortaleza
  • 04:15 - 27/09
    Athletico PR
    vs
    Grêmio
  • 06:30 - 27/09
    Atlético GO
    vs
    Cuiabá
  • Liga Pro
  • 03:00 - 26/09
    Mushuc Runa
    vs
    Orense
  • 05:30 - 26/09
    Guayaquil City
    vs
    9 de Octubre
  • 08:00 - 26/09
    Manta
    vs
    LDU Quito
  • 02:00 - 27/09
    Deportivo Cuenca
    vs
    Olmedo
  • 04:30 - 27/09
    Macará
    vs
    Delfin
  • 07:00 - 27/09
    Emelec
    vs
    Universidad Católica
  • Primera Division
  • 03:00 - 26/09
    Guanacasteca
    vs
    Cartaginés
  • 06:00 - 26/09
    San Carlos
    vs
    Guadalupe
  • 09:00 - 26/09
    Herediano
    vs
    ADR Jicaral
  • 09:00 - 26/09
    Sporting San José
    vs
    Alajuelense
  • 00:00 - 27/09
    Grecia
    vs
    Santos de Guápiles
  • 06:00 - 27/09
    Deportivo Saprissa
    vs
    Pérez Zeledón
  • Torneo Betplay
  • 03:00 - 26/09
    Fortaleza CEIF
    vs
    Orsomarso
  • 03:30 - 27/09
    Unión Magdalena
    vs
    Barranquilla
  • 04:00 - 27/09
    Cortuluá
    vs
    Bogotá
  • Primera Division
  • 03:00 - 26/09
    Zulia
    vs
    Estudiantes Mérida
  • 05:15 - 26/09
    Caracas
    vs
    Metropolitanos
  • 05:15 - 27/09
    Deportivo La Guaira
    vs
    Yaracuyanos
  • 07:30 - 27/09
    Hermanos Colmenares
    vs
    Zamora Fútbol Club
  • Liga Prom
  • 03:00 - 26/09
    Unión Coclé
    vs
    Panamá Oeste
  • 04:00 - 26/09
    Colón C-3
    vs
    Panamá City
  • 05:00 - 26/09
    Costa del Este II
    vs
    Centenario
  • 05:00 - 27/09
    Tauro II
    vs
    Árabe Unido II
  • 05:00 - 27/09
    Universidad de Panamá
    vs
    Herrera II
  • Liga Premier Serie A
  • 04:00 - 26/09
    Cafetaleros de Tapachula
    vs
    Inter Playa del Carmen
  • 04:00 - 26/09
    Leviatán
    vs
    Deportivo Dongu
  • 04:00 - 26/09
    Tritons Vallarta
    vs
    UA Zacatecas
  • 04:00 - 26/09
    Catedráticos Elite
    vs
    Mineros de Fresnillo
  • 05:00 - 26/09
    Sporting Canamy
    vs
    Reboceros La Piedad
  • 05:00 - 26/09
    Gavilanes FC Matamoros
    vs
    Coras de Nayarit
  • 05:00 - 26/09
    Mazorqueros
    vs
    Leones Negros
  • 00:00 - 27/09
    Yalmakan
    vs
    Lobos ULMX
  • 00:00 - 27/09
    Montañeses
    vs
    Cañoneros Marina
  • Mineiro 2
  • 04:00 - 26/09
    Tupynambás
    vs
    Villa Nova
  • Liga Premier Serie B
  • 04:00 - 26/09
    Aguacateros CDU
    vs
    Lobos Huerta
  • 04:00 - 27/09
    Huracanes Izcalli
    vs
    Guerreros de Xico
  • Primera Division
  • 04:00 - 26/09
    Xinabajul
    vs
    Deportivo Reu
  • 04:00 - 26/09
    Aurora
    vs
    Mictlán
  • 04:30 - 26/09
    Mixco
    vs
    Comunicaciones II
  • 08:00 - 26/09
    Sacachispas
    vs
    Juventud Pinulteca
  • 09:00 - 26/09
    Zacapa Tellioz
    vs
    Agua Blanca
  • 00:00 - 27/09
    Marquense
    vs
    Plataneros
  • 00:00 - 27/09
    Suchitepéquez
    vs
    Puerto San Jose
  • 00:00 - 27/09
    Deportivo Sanarate
    vs
    Chimaltenango
  • 04:00 - 27/09
    Quiché
    vs
    San Pedro
  • Liga De Futbol Prof
  • 04:00 - 26/09
    San José
    vs
    Bolívar
  • 02:00 - 27/09
    Nacional Potosí
    vs
    Real Potosí
  • 04:15 - 27/09
    Real Tomayapo
    vs
    Bolívar
  • 06:30 - 27/09
    The Strongest
    vs
    Always Ready
  • Liga de Ascenso
  • 04:00 - 26/09
    Turrialba
    vs
    Barrio México
  • 00:00 - 27/09
    AD Cofutpa
    vs
    Puma Generaleña
  • Liga Primera U20
  • 04:00 - 26/09
    Deportivo Ocotal U20
    vs
    Real Estelí U20
  • 05:00 - 26/09
    Real Madriz U20
    vs
    H&H Export U20
  • 22:00 - 26/09
    Walter Ferretti U20
    vs
    Managua U20
  • 00:30 - 27/09
    UNAN Managua U20
    vs
    Juventus Managua U20
  • 04:00 - 27/09
    Municipal Jalapa U20
    vs
    Diriangén U20
  • Primera Division
  • 04:00 - 26/09
    Jocoro
    vs
    Alianza
  • 07:30 - 26/09
    Águila
    vs
    Firpo
  • 08:00 - 26/09
    Santa Tecla
    vs
    Once Municipal
  • 08:00 - 26/09
    Isidro Metapán
    vs
    Chalatenango
  • 04:00 - 27/09
    Municipal Limeño
    vs
    CD Platense
  • 04:15 - 27/09
    Atletico Marte
    vs
    FAS
  • Liga Nacional
  • 04:06 - 26/09
    Marathón
    vs
    Vida
  • 06:00 - 26/09
    Real Sociedad
    vs
    Real España
  • 05:00 - 27/09
    Platense
    vs
    UPNFM
  • Regional Leagues
  • 04:30 - 26/09
    Nelson Suburbs
    vs
    Otago University
  • Division 1
  • 05:00 - 26/09
    Nacional Asunción
    vs
    12 de Octubre
  • 07:15 - 26/09
    Cerro Porteño
    vs
    Sportivo Luqueño
  • 05:00 - 27/09
    River Plate
    vs
    Olimpia
  • 07:15 - 27/09
    Guaireña
    vs
    Libertad
  • Premier League
  • 05:00 - 26/09
    Beaches
    vs
    Blue Hills
  • 07:30 - 26/09
    Teachers
    vs
    SWA Sharks
  • 05:00 - 27/09
    Flamingo
    vs
    Academy Eagles
  • USL League One
  • 05:30 - 26/09
    Richmond Kickers
    vs
    Toronto II
  • 06:00 - 26/09
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    New England II
  • 07:00 - 26/09
    Forward Madison
    vs
    Greenville Triumph
  • 07:00 - 26/09
    Union Omaha
    vs
    Tucson
  • 01:00 - 27/09
    North Carolina
    vs
    North Texas
  • Lpf
  • 06:00 - 26/09
    Veraguas
    vs
    Sporting San Miguelito
  • 06:00 - 26/09
    Atlético Chiriquí
    vs
    Árabe Unido
  • 06:00 - 26/09
    Independiente
    vs
    Alianza
  • 07:00 - 26/09
    Tauro
    vs
    Azuero
  • 05:00 - 27/09
    Costa del Este
    vs
    San Francisco
  • NISA
  • 06:00 - 26/09
    Stumptown Athletic
    vs
    New Amsterdam
  • 06:30 - 26/09
    Detroit City
    vs
    LA Force
  • 08:00 - 26/09
    San Diego 1904
    vs
    Chattanooga
  • 06:00 - 27/09
    California Utd Strikers
    vs
    Maryland Bobcats
  • USL Championship
  • 06:00 - 26/09
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    Charleston Battery
  • 06:00 - 26/09
    Hartford Athletic
    vs
    Tampa Bay Rowdies
  • 06:30 - 26/09
    Miami FC II
    vs
    Loudoun United
  • 07:00 - 26/09
    Memphis 901
    vs
    Louisville City
  • 07:00 - 26/09
    Colorado Springs
    vs
    Austin Bold
  • 07:30 - 26/09
    Rio Grande Valley
    vs
    Atlanta United II
  • 07:30 - 26/09
    San Antonio
    vs
    New Mexico United
  • 09:00 - 26/09
    Las Vegas Lights
    vs
    San Diego Loyal
  • 09:00 - 26/09
    Orange County
    vs
    Oakland Roots
  • 09:00 - 26/09
    Tacoma Defiance
    vs
    Phoenix Rising
  • 04:00 - 27/09
    Birmingham Legion
    vs
    Charlotte Independence
  • 04:00 - 27/09
    Sacramento Republic
    vs
    LA Galaxy II
  • 05:00 - 27/09
    OKC Energy
    vs
    Indy Eleven
  • 08:00 - 27/09
    Real Monarchs
    vs
    New York RB II
  • Premier League
  • 07:00 - 26/09
    VESTA
    vs
    SUBT
  • 07:00 - 26/09
    Centro Barber
    vs
    Inter Willemstad
  • 05:00 - 27/09
    UNDEBA
    vs
    Victory Boys
  • 05:00 - 27/09
    SITHOC
    vs
    Jong Holland
  • Primera Division
  • 07:00 - 26/09
    Deportivo Ocotal
    vs
    Real Estelí
  • 08:00 - 26/09
    Real Madriz
    vs
    H&H Export
  • 06:30 - 27/09
    Walter Ferreti
    vs
    Managua
  • 07:00 - 27/09
    Jalapa
    vs
    Diriangén
  • 09:00 - 27/09
    UNAN Managua
    vs
    Juventus Managua
  • S-League
  • 08:00 - 26/09
    Kula
    vs
    Honiara City
  • 10:00 - 26/09
    Solomon Warriors
    vs
    KOSSA
  • 12:00 - 26/09
    FC Isabel United
    vs
    Marist Fire
  • Nadeshiko League 2
  • 09:00 - 26/09
    JFA Academy W
    vs
    Norrdea Hokkaido W
  • 10:00 - 26/09
    Fukuoka J. Anclas W
    vs
    Kibi Univ. Takahashi W
  • 10:00 - 26/09
    Bunnies Gunma White Star W
    vs
    Shizuoka Sangyo Univ.
  • Queensland Premier League 2 U23
  • 10:00 - 26/09
    Coomera Colts U23
    vs
    Virginia United U23
  • 12:00 - 26/09
    Taringa Rovers U23
    vs
    Grange Thistle U23
  • Brisbane Reserves Premier League
  • 10:30 - 26/09
    Albany Creek Res.
    vs
    Mt Gravatt Res.
  • 12:00 - 26/09
    Brisbane Knights Res.
    vs
    The Lakes Res.
  • 12:00 - 26/09
    St. George Willawong Res
    vs
    Western Spirit Res.
  • J3-League
  • 11:00 - 26/09
    Kataller Toyama
    vs
    Gainare Tottori
  • 11:00 - 26/09
    Tegevajaro Miyazaki
    vs
    Azul Claro Numazu
  • 12:00 - 26/09
    Kamatamare Sanuki
    vs
    YSCC
  • 12:00 - 26/09
    Roasso Kumamoto
    vs
    Fukushima United
  • 13:00 - 26/09
    Imabari
    vs
    Grulla Morioka
  • Nadeshiko League 1
  • 11:00 - 26/09
    Yokohama W
    vs
    Nittaidai W
  • 11:00 - 26/09
    Yamato Sylphid W
    vs
    Cerezo Osaka W
  • 12:00 - 26/09
    Setagaya Sfida W
    vs
    Angeviolet Hiroshima W
  • 12:00 - 26/09
    NGU Lublield Nagoya W
    vs
    Harima W
  • J2-League
  • 11:00 - 26/09
    Fagiano Okayama
    vs
    Blaublitz Akita
  • 11:30 - 26/09
    Matsumoto Yamaga
    vs
    Giravanz Kitakyushu
  • 12:00 - 26/09
    Mito Hollyhock
    vs
    Zweigen Kanazawa
  • 13:00 - 26/09
    Tokyo Verdy
    vs
    Machida Zelvia
  • Ffa Cup
  • 12:00 - 26/09
    Floreat Athena
    vs
    Adelaide United
  • Queensland Premier League
  • 12:00 - 26/09
    Ipswich Knights
    vs
    Sunshine Coast
  • 12:15 - 26/09
    WDSC Wolves
    vs
    SWQ Thunder
  • K3 League Advanced
  • 12:00 - 26/09
    Chungju Citizen
    vs
    Goyang Citizen
  • 12:00 - 26/09
    Pyeongchang United
    vs
    Namdong
  • 13:00 - 26/09
    Siheung Citizen
    vs
    Chuncheon
  • Queensland Premier League 2
  • 12:15 - 26/09
    Coomera Colts
    vs
    Virginia United
  • 14:15 - 26/09
    Taringa Rovers
    vs
    Grange Thistle
  • First Division
  • 12:30 - 26/09
    Central & Western
    vs
    Shatin
  • 14:30 - 26/09
    Eastern District
    vs
    South China
  • 14:30 - 26/09
    Wong Tai Sin
    vs
    Dreams Metro Gallery
  • 14:30 - 26/09
    North District
    vs
    Happy Valley
  • 14:30 - 26/09
    Wofoo Tai Po
    vs
    Citizen AA
  • 14:30 - 26/09
    Hoi King
    vs
    Wing Yee
  • 14:30 - 26/09
    Yuen Long
    vs
    Sham Shui Po
  • Brisbane Premier League
  • 12:30 - 26/09
    Albany Creek Excelsior
    vs
    Mt Gravatt Hawks
  • 14:00 - 26/09
    Brisbane Knights
    vs
    The Lakes
  • 14:00 - 26/09
    St George Willawong
    vs
    Western Spirit
  • Pfl
  • 13:00 - 26/09
    Chita
    vs
    Tver
  • 14:00 - 26/09
    Sakhalin
    vs
    Dinamo Vladivostok
  • 17:00 - 26/09
    Torpedo Miass
    vs
    Ural 2
  • 17:00 - 26/09
    Chertanovo
    vs
    Khimik Dzerzhinsk
  • 18:00 - 26/09
    Dinamo Stavropol'
    vs
    Tuapse
  • 18:00 - 26/09
    Biolog
    vs
    Forte Taganrog
  • 18:00 - 26/09
    Nosta
    vs
    Novosibirsk
  • 18:00 - 26/09
    Spartak Tuymazy
    vs
    Chelyabinsk
  • 18:00 - 26/09
    Zenit Izhevsk
    vs
    Tyumen
  • 18:00 - 26/09
    Kolomna
    vs
    Saturn Ramenskoye
  • 19:00 - 26/09
    Kaluga
    vs
    Zenit Penza
  • 19:00 - 26/09
    Avangard Kursk
    vs
    Dinamo Bryansk
  • 19:00 - 26/09
    Fakel II
    vs
    Ryazan
  • 19:00 - 26/09
    Znamya Noginsk
    vs
    SKA-Energiya II
  • 19:00 - 26/09
    Zvezda Perm
    vs
    Amkar Perm'
  • 19:00 - 26/09
    Legion Dynamo
    vs
    Kuban Kholding
  • 19:00 - 26/09
    Baltika BFU
    vs
    FK Dinamo St. Petersburg
  • 19:30 - 26/09
    Spartak Nal'chik
    vs
    Druzhba
  • 20:00 - 26/09
    Leningradets
    vs
    Krasava Odintsovo
  • 20:00 - 26/09
    Torpedo Vladimir
    vs
    Shinnik
  • 20:00 - 26/09
    Kvant
    vs
    Khimki 2
  • 20:00 - 26/09
    Rodina Moskva
    vs
    Metallurg Vidnoye
  • 20:00 - 26/09
    Salyut Belgorod
    vs
    Sokol Saratov
  • 20:30 - 26/09
    Mashuk-KMV
    vs
    Alaniya Vladikavkaz II
  • 20:30 - 26/09
    Dinamo Moskva II
    vs
    Volna Kovernino
  • 22:00 - 26/09
    Saransk
    vs
    Strogino
  • 23:00 - 26/09
    Chernomorets
    vs
    Rotor-2
  • 23:00 - 26/09
    Kazanka
    vs
    Znamya Truda
  • National League
  • 13:00 - 26/09
    Busan Transportation
    vs
    Gimhae City
  • Queensland NPL Women
  • 13:15 - 26/09
    Sunshine Coast Wanderers W
    vs
    Souths United W
  • Japan Football League
  • 13:30 - 26/09
    Tokyo Musashino City
    vs
    Verspah Oita
  • Liga 1 Women
  • 14:00 - 26/09
    Ladies Târgu Mureş W
    vs
    Târgovişte
  • 15:00 - 26/09
    Independenţa Baia Mare
    vs
    SSU Poli Timişoara W
  • 15:00 - 26/09
    Fairplay Bucureşti
    vs
    Universitatea Alexandria
  • 15:00 - 26/09
    Vasas Femina
    vs
    Banat Girls
  • 15:00 - 26/09
    Ol. Cluj W
    vs
    Universitatea Galaţi
  • 18:00 - 26/09
    Heniu Prundu Bârgăului
    vs
    Piros Security
  • U19 League
  • 14:00 - 26/09
    Kids Tâmpa Braşov U19
    vs
    Ripensia Timişoara U19
  • 14:00 - 26/09
    U Craiova U19
    vs
    Poli. Timişoara U19
  • 15:00 - 26/09
    Botoşani U19
    vs
    Concordia Chiajna U19
  • 16:00 - 26/09
    Iolanda Balaş Soter U19
    vs
    Sfântu Gheorghe U19
  • 16:00 - 26/09
    Academica Clinceni U19
    vs
    Sport Team Bucureşti U19
  • 16:00 - 26/09
    CSA Steaua Bucureşti U19
    vs
    Politehnica Iași U19
  • 16:00 - 26/09
    Gaz Metan Mediaş U19
    vs
    Viitorul Cluj U19
  • K League 2
  • 14:00 - 26/09
    Sangju Sangmu
    vs
    Daejeon Citizen
  • 16:30 - 26/09
    Asan Mugunghwa
    vs
    Jeonnam Dragons
  • Liga Nacional Juvenil: Group 10
  • 15:00 - 26/09
    Beniaján U19
    vs
    Académico Murcia U19
  • 17:00 - 26/09
    Cartagena FC U19 II
    vs
    CFB Totana U19
  • 17:00 - 26/09
    Puente Tocinos U19
    vs
    Torre Pacheco U19
  • 17:00 - 26/09
    EF Murcia Promesas U19
    vs
    Mar Menor U19
  • 22:30 - 26/09
    Pinatar U19
    vs
    FC Cartagena U19 II
  • 23:30 - 26/09
    Archena U19 II
    vs
    Ranero U19
  • 01:00 - 27/09
    EF San Miguel U19
    vs
    Real Murcia U19 II
  • U19 League
  • 15:00 - 26/09
    Slaven Koprivnica U19
    vs
    Sesvete U19
  • Srpska Liga - Belgrade
  • 15:00 - 26/09
    Borac Lazarevac
    vs
    TEK Sloga
  • 20:30 - 26/09
    Zvezdara
    vs
    Leštane
  • Liga 2
  • 15:00 - 26/09
    Şirineaşa
    vs
    ASU Poli Timişoara
  • 15:00 - 26/09
    Unirea Slobozia
    vs
    Hermannstadt
  • 15:00 - 26/09
    Ripensia Timişoara
    vs
    Concordia Chiajna
  • 3. Liga: Series 6
  • 15:00 - 26/09
    CSM Slatina
    vs
    Filiaşi
  • 3. Liga MSFL
  • 15:15 - 26/09
    Uničov
    vs
    Sigma Olomouc II
  • 15:15 - 26/09
    Vysočina Jihlava II
    vs
    Slovan Rosice
  • 15:30 - 26/09
    Zlín II
    vs
    Viktoria Otrokovice
  • 20:30 - 26/09
    Vrchovina
    vs
    Slovácko II
  • 4. Liga Division D
  • 15:15 - 26/09
    Velka Bites
    vs
    Sokol Lanžho
  • 20:30 - 26/09
    Sokol Tasovice
    vs
    Stara Rise
  • 20:30 - 26/09
    Humpolec
    vs
    Zbrojovka Brno II
  • 20:30 - 26/09
    Slavoj Polná
    vs
    Ždírec nad Doubravou
  • Landesliga: Wien
  • 15:15 - 26/09
    Favoritner AC
    vs
    Donau
  • 15:30 - 26/09
    Vorwärts Brigittenau
    vs
    Post
  • 4. Liga Division E
  • 15:15 - 26/09
    Slavičín
    vs
    Valašské Meziříčí
  • 20:30 - 26/09
    Tatran Všechovice
    vs
    Bzenec
  • 20:30 - 26/09
    Viktorie Přerov
    vs
    Holesov
  • 20:30 - 26/09
    Šumperk
    vs
    Strani
  • 4. Liga Division F
  • 15:15 - 26/09
    Karvina II
    vs
    Hermanice
  • 20:30 - 26/09
    Bilovec
    vs
    Opava II
  • 20:30 - 26/09
    Polanka nad Odrou
    vs
    Beskyd Frenštát
  • Thai League 3
  • 15:30 - 26/09
    Muang Loei United
    vs
    Sisaket
  • 15:30 - 26/09
    Surin Sugar
    vs
    Khonkaen Mordindang
  • 15:30 - 26/09
    Nan
    vs
    Uttaradit
  • 15:30 - 26/09
    Chiangrai Lanna
    vs
    Wat Bot City
  • 15:30 - 26/09
    Inter Bangkok
    vs
    Bangkok
  • 15:30 - 26/09
    Chamchuri United
    vs
    Grakcu Sai Mai United
  • 15:30 - 26/09
    Welfare Royal Air Force
    vs
    North Bangkok University
  • 15:30 - 26/09
    Assumption United
    vs
    Chainat United
  • 15:30 - 26/09
    Samut Songkhram
    vs
    Kanjanapat Group
  • 15:30 - 26/09
    Marines Eureka
    vs
    Cha Choeng Sao
  • 15:30 - 26/09
    Trang
    vs
    Surat Thani FC
  • 15:30 - 26/09
    Surat Thani City
    vs
    Phattalung
  • 15:30 - 26/09
    Yasothon
    vs
    Ubon Ratchathani
  • 16:00 - 26/09
    Chanthaburi
    vs
    Banbueng
  • 16:00 - 26/09
    Sa Kaeo City
    vs
    Royal Thai Fleet
  • 16:15 - 26/09
    Pattani
    vs
    Nakhon Si Thammarat
  • 18:00 - 26/09
    Uthai Thani
    vs
    Maejo United
  • 3. SNL
  • 15:30 - 26/09
    Videm
    vs
    Prevalje
  • 21:00 - 26/09
    Cirkulane
    vs
    Dravinja
  • 21:00 - 26/09
    Brda Dobrovo
    vs
    Šencur
  • 21:00 - 26/09
    Postojna
    vs
    Ziri
  • 2. Liga FNL
  • 15:30 - 26/09
    Sparta Praha II
    vs
    Vlašim
  • 21:30 - 26/09
    Varnsdorf
    vs
    Třinec
  • 21:30 - 26/09
    Táborsko
    vs
    Chrudim
  • 21:30 - 26/09
    Prostějov
    vs
    Opava
  • 2. Liga
  • 15:30 - 26/09
    Petržalka akadémia
    vs
    Podbrezová
  • 15:30 - 26/09
    Slovan Bratislava II
    vs
    Námestovo
  • 3. Liga - East
  • 15:30 - 26/09
    Slávia TU Košice
    vs
    MSK Tesla Stropkov
  • 20:00 - 26/09
    Svidník
    vs
    Spisske Podhradie
  • 20:00 - 26/09
    Raslavice
    vs
    Snina
  • League One
  • 15:30 - 26/09
    Xinjiang Tianshan
    vs
    Guizhou Zhicheng
  • 18:35 - 26/09
    Heilongjiang Lava Spring
    vs
    Shaanxi Chang'an
  • 18:35 - 26/09
    Beijing BG
    vs
    Wuhan Three Towns
  • 3. Liga - Center
  • 15:30 - 26/09
    Jednota Banova
    vs
    Rakytovce
  • 20:00 - 26/09
    Banik Kalinovo
    vs
    Kovacova
  • 20:00 - 26/09
    Fiľakovo
    vs
    Oravske Vesele
  • 20:00 - 26/09
    Tatran Krásno
    vs
    Rimavská Sobota
  • 20:00 - 26/09
    Žarnovica
    vs
    Liptovská Štiavnica
  • Regionalliga: Vorarlberg
  • 15:30 - 26/09
    Dornbirner SV
    vs
    Austria Lustenau II
  • 16:00 - 26/09
    Rotenberg
    vs
    Schwarz-Weiß Bregenz
  • 21:00 - 26/09
    Hohenems
    vs
    Wolfurt
  • 21:00 - 26/09
    Röthis
    vs
    Lauterach
  • Erste Liga
  • 15:30 - 26/09
    Austria Wien II
    vs
    Lafnitz
  • 15:30 - 26/09
    Grazer AK
    vs
    Wacker Innsbruck
  • C-League
  • 15:30 - 26/09
    Kirivong Sok Sen Chey
    vs
    Boeung Ket
  • 15:30 - 26/09
    National Defense
    vs
    Svay Rieng
  • 18:00 - 26/09
    Phnom Penh Crown
    vs
    Cambodia Tiger
  • Regionalliga: Tirol
  • 15:30 - 26/09
    SVG Reichenau
    vs
    Kitzbühel
  • 22:00 - 26/09
    Telfs
    vs
    SV Innsbruck
  • Oberliga: Hamburg
  • 15:45 - 26/09
    HEBC
    vs
    Rugenbergen
  • 19:00 - 26/09
    Niendorfer TSV
    vs
    Süderelbe
  • 20:00 - 26/09
    TSV Sasel
    vs
    Paloma
  • PrimaVera 1
  • 15:45 - 26/09
    Roma U19
    vs
    Verona U19
  • 16:00 - 26/09
    Spal U19
    vs
    Cagliari U19
  • 18:00 - 26/09
    Lecce U19
    vs
    Genoa U19
  • 1. Womens Liga
  • 16:00 - 26/09
    Primorje W
    vs
    O. Ljubljana W
  • 16:00 - 26/09
    Cerklje W
    vs
    Radomlje W
  • 16:00 - 26/09
    ŽNK Ptuj W
    vs
    Pomurje
  • 23:00 - 26/09
    Krim W
    vs
    ŽNK Ljubljana W
  • Junioren Bundesliga
  • 16:00 - 26/09
    Hessen Kassel U19
    vs
    Heidenheim U19
  • 16:00 - 26/09
    Astoria Walldorf U19
    vs
    Ingolstadt U19
  • 16:00 - 26/09
    Karlsruher U19
    vs
    Unterhaching U19
  • 16:00 - 26/09
    Mainz U19
    vs
    Kaiserslautern U19
  • 16:00 - 26/09
    Osnabruck U19
    vs
    Chemnitzer FC U19
  • 16:00 - 26/09
    Duisburg U19
    vs
    Wuppertaler SV U19
  • 16:00 - 26/09
    Oberhausen U19
    vs
    Borussia M'gladbach U19
  • 16:00 - 26/09
    RW Essen U19
    vs
    Bochum U19
  • 16:00 - 26/09
    Koln U19
    vs
    Dusseldorf U19
  • 16:00 - 26/09
    Schalke 04 U19
    vs
    Alemannia Aachen U19
  • 18:00 - 26/09
    Greuther Fürth U19
    vs
    Stuttgarter Kickers U19
  • 20:00 - 26/09
    Paderborn U19
    vs
    Viktoria Köln U19
  • NB 3: Keleti
  • 16:00 - 26/09
    Békéscsaba II
    vs
    Torokszentmiklos
  • 16:00 - 26/09
    Újpest II
    vs
    Senyo Carnifex
  • 18:30 - 26/09
    Hajduszoboszloi SE
    vs
    Putnok VSE
  • 21:00 - 26/09
    Tiszaújváros
    vs
    Jászberényi Vasas
  • 21:00 - 26/09
    Debrecen II
    vs
    Salgotarjani BTC
  • 21:00 - 26/09
    Tiszafuredi VSE
    vs
    Diósgyőr II
  • 21:00 - 26/09
    Füzesgyarmati
    vs
    Tállya
  • 21:00 - 26/09
    DEAC
    vs
    Eger
  • 22:30 - 26/09
    Kazincbarcika
    vs
    Hidasnemeti
  • NB 3: Nyugati
  • 16:00 - 26/09
    Videoton II
    vs
    Papai Perutz
  • 16:00 - 26/09
    Puskás II
    vs
    Gyirmót II
  • 21:00 - 26/09
    Érdi VSE
    vs
    SC Sopron
  • 21:00 - 26/09
    Nagykanizsai ULE
    vs
    Tatabánya
  • 21:00 - 26/09
    BVSC
    vs
    Balatonfuredi
  • 21:00 - 26/09
    Zalaegerszegi TE II
    vs
    MTE 1904
  • 21:00 - 26/09
    Bicskei
    vs
    Kelen
  • 21:00 - 26/09
    Komárom
    vs
    Gardony
  • 00:00 - 27/09
    Kaposvári Rákóczi
    vs
    Andráshida
  • 2. Bundesliga Women
  • 16:00 - 26/09
    Bayern München II W
    vs
    Wolfsburg II W
  • Landesliga: Kärnten
  • 16:00 - 26/09
    Maria Saal
    vs
    Admira Villach
  • 19:30 - 26/09
    Köttmannsdorf
    vs
    Wolfsberg
  • II Liiga
  • 16:00 - 26/09
    Maardu II
    vs
    Rakvere Tarvas
  • 17:00 - 26/09
    Rummu Dünamo
    vs
    Viimsi II
  • 18:00 - 26/09
    Noorus 96
    vs
    Tartu Welco II
  • 20:00 - 26/09
    Paide III
    vs
    Keila
  • 21:00 - 26/09
    Pohja-Tallinna JK Volta
    vs
    Võru FC Helios
  • First League Women
  • 16:00 - 26/09
    Pardubice W
    vs
    Plzen W
  • 19:00 - 26/09
    Slovacko W
    vs
    Liberec W
  • Primavera 2
  • 16:00 - 26/09
    Udinese U19
    vs
    Monza U19
  • 16:00 - 26/09
    Crotone U19
    vs
    Perugia U19
  • Primera División
  • 16:00 - 26/09
    Sant Julià
    vs
    UE Santa Coloma
  • 18:30 - 26/09
    Carroi
    vs
    Ordino
  • 21:00 - 26/09
    FC Santa Coloma
    vs
    Engordany
  • 23:30 - 26/09
    Inter Club d'Escaldes
    vs
    Atlètic Club d'Escaldes
  • Dfb Pokal Women
  • 16:00 - 26/09
    Hegauer FV W
    vs
    Carl Zeiss Jena W
  • 17:00 - 26/09
    Babelsberg W
    vs
    Sportfreunde Siegen W
  • 19:00 - 26/09
    Arminia Bielefeld W
    vs
    Köln W
  • 19:00 - 26/09
    Rostocker FC W
    vs
    Henstedt-Ulzburg W
  • 19:00 - 26/09
    Wormatia Worms W
    vs
    Karlsruher SC W
  • 19:00 - 26/09
    RB Leipzig W
    vs
    Bayer Leverkusen W
  • 19:00 - 26/09
    Meppen W
    vs
    SGS Essen W
  • 20:00 - 26/09
    Würzburger Kickers W
    vs
    Hoffenheim W
  • 20:00 - 26/09
    Nürnberg W
    vs
    Eintracht Frankfurt W
  • Liga Nacional Juvenil: Group 5
  • 16:00 - 26/09
    Calahorra U19
    vs
    San Marcial U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 3
  • 16:00 - 26/09
    La Charca U19
    vs
    Real Valladolid U19 II
  • 18:00 - 26/09
    Cultural Leonesa U19 II
    vs
    Burgos Promesas U19
  • NB 3: Kozep
  • 16:00 - 26/09
    Ferencváros II
    vs
    Dunaújváros-Pálhalma
  • 16:00 - 26/09
    Honvéd II
    vs
    Dabas
  • 16:00 - 26/09
    Paksi SE II
    vs
    Rákosmenti KSK
  • 21:00 - 26/09
    Makó
    vs
    Hódmezővásárhely
  • 21:00 - 26/09
    Balassagyarmat VSE
    vs
    Kozarmisleny
  • 21:00 - 26/09
    Gerjeni
    vs
    Mohacsi TE
  • 21:00 - 26/09
    ESMTK
    vs
    Ceglédi
  • 21:00 - 26/09
    Dabas-Gyón
    vs
    MTK II
  • 21:00 - 26/09
    Vác
    vs
    Szekszárd
  • 21:00 - 26/09
    Monori SE
    vs
    Ivancsa
  • Landesliga: Salzburg
  • 16:00 - 26/09
    Straßwalchen
    vs
    Puch
  • 18:30 - 26/09
    Siezenheim
    vs
    Bergheim
  • Second Division
  • 16:00 - 26/09
    Dinamo Malorita
    vs
    Ivatsevichi
  • 18:00 - 26/09
    Schuchin
    vs
    Neman Mosty
  • 20:00 - 26/09
    Slonim City
    vs
    Belaya Rus
  • Oberliga: Bayern Süd
  • 16:00 - 26/09
    Ismaning
    vs
    Hallbergmoos-Goldach
  • 20:00 - 26/09
    Schwabmünchen
    vs
    Donaustauf
  • 20:00 - 26/09
    Garching
    vs
    Gundelfingen
  • Bhutan Premier League
  • 16:00 - 26/09
    Paro Rinpung
    vs
    Tensung
  • Youth League
  • 16:00 - 26/09
    Senica U19
    vs
    Slovan Bratislava U19
  • 20:00 - 26/09
    Zemplín Michalovce U19
    vs
    Petržalka U19
  • Primera Division Women
  • 16:00 - 26/09
    Levante W
    vs
    Real Betis W
  • 17:00 - 26/09
    Huelva W
    vs
    Atletico Madrid W
  • 3. HNL - Center
  • 16:00 - 26/09
    Trnje
    vs
    Udarnik Kurilovec
  • 21:30 - 26/09
    Bistra
    vs
    Karlovac 1919
  • UEFA U17 Championship Women
  • 16:00 - 26/09
    Lithuania U17 W
    vs
    Armenia U17 W
  • 21:00 - 26/09
    Croatia U17 W
    vs
    Kazakhstan U17 W
  • 1. Lyga
  • 16:00 - 26/09
    Trakai II
    vs
    Šilas
  • 20:00 - 26/09
    Panevėžys II
    vs
    Babrungas
  • Liga Nacional Juvenil: Group 16
  • 16:15 - 26/09
    Lezkairu U19
    vs
    Tudelano U19 II
  • 16:30 - 26/09
    AD San Juan U19 II
    vs
    Alsasua U19
  • 22:00 - 26/09
    Cirbonero U19
    vs
    Beti Onak U19
  • Segunda Division RFEF: Group 1
  • 16:30 - 26/09
    Leganés II
    vs
    Compostela
  • 17:00 - 26/09
    Móstoles
    vs
    Cristo Atlético
  • 17:00 - 26/09
    Unión Adarve
    vs
    Navalcarnero
  • 22:00 - 26/09
    Arenteiro
    vs
    Salamanca CF UDS
  • 22:00 - 26/09
    Gimnástica Segoviana
    vs
    Arosa
  • 00:00 - 27/09
    Bergantiños
    vs
    Pontevedra
  • Tercera - Group 11
  • 16:30 - 26/09
    Portmany
    vs
    Poblense
  • 17:00 - 26/09
    Mercadal
    vs
    Murense
  • 17:00 - 26/09
    Campos
    vs
    Rotlet Molinar
  • 21:30 - 26/09
    Serverense
    vs
    Llosetense
  • Tercera - Group 17
  • 16:30 - 26/09
    Caspe
    vs
    Épila
  • 17:00 - 26/09
    Cuarte Industrial
    vs
    Giner Torrero
  • 22:00 - 26/09
    Biescas
    vs
    Real Zaragoza II
  • 22:00 - 26/09
    Robres
    vs
    Utebo
  • 22:00 - 26/09
    Santa Anastasia
    vs
    Atletico Monzon
  • 22:30 - 26/09
    Binéfar
    vs
    Borja
  • 22:30 - 26/09
    Belchite 97
    vs
    Cariñena
  • 22:30 - 26/09
    Illueca
    vs
    Calamocha
  • Super League K19
  • 16:30 - 26/09
    Panathinaikos U19
    vs
    Volos NFC U19
  • A-Junior League
  • 16:30 - 26/09
    Lahti U20
    vs
    Haka U20
  • 18:00 - 26/09
    Ilves U20
    vs
    PPJ U20
  • 18:15 - 26/09
    Inter Turku U20
    vs
    PK-35 U20
  • 19:00 - 26/09
    GrIFK U20
    vs
    Gnistan U20
  • 21:00 - 26/09
    VJS U20
    vs
    Atlantis U20
  • S. League
  • 16:30 - 26/09
    Young Lions
    vs
    Tanjong Pagar
  • 16:30 - 26/09
    Geylang International
    vs
    Home United
  • Tercera - Group 7
  • 16:30 - 26/09
    Getafe II
    vs
    Madrid 2021 FP
  • 16:30 - 26/09
    Alcorcón II
    vs
    Trival Valderas
  • 16:30 - 26/09
    Colonia Moscardo
    vs
    Villaviciosa Odón
  • 16:30 - 26/09
    Carabanchel
    vs
    Moratalaz
  • 16:30 - 26/09
    Rayo Vallecano II
    vs
    Complutense
  • 16:30 - 26/09
    Torrejón
    vs
    Pozuelo Alarcón
  • 17:00 - 26/09
    Tres Cantos
    vs
    Parla
  • 17:00 - 26/09
    Las Rozas
    vs
    Villaverde-Boetticher
  • 21:30 - 26/09
    Galapagar
    vs
    Ursaria
  • Tercera - Group 6
  • 16:30 - 26/09
    RC Catarroja
    vs
    Villajoyosa
  • 17:00 - 26/09
    Hércules II
    vs
    Callosa Deportiva
  • 17:00 - 26/09
    Castellon II
    vs
    Atzeneta
  • 23:00 - 26/09
    Torrent
    vs
    Silla
  • 23:00 - 26/09
    Orihuela
    vs
    Elche II
  • 23:00 - 26/09
    Olímpic de Xàtiva
    vs
    Beniganim
  • Segunda Division RFEF: Group 5
  • 16:30 - 26/09
    Intercity
    vs
    Melilla
  • 23:00 - 26/09
    Toledo
    vs
    Calvo Sotelo
  • 23:00 - 26/09
    Marchamalo
    vs
    Mancha Real
  • 23:00 - 26/09
    Mar Menor
    vs
    Real Murcia
  • 23:00 - 26/09
    Socuéllamos
    vs
    Eldense
  • 23:30 - 26/09
    Alzira
    vs
    Hércules
  • 00:00 - 27/09
    Atlético Pulpileño
    vs
    La Nucia
  • Tercera - Group 2
  • 16:45 - 26/09
    Sporting Gijon II
    vs
    Colunga
  • 17:00 - 26/09
    Llanes
    vs
    Roces
  • 17:00 - 26/09
    Covadonga
    vs
    Langreo II
  • 17:00 - 26/09
    Lenense
    vs
    Tuilla
  • 17:00 - 26/09
    Real Oviedo II
    vs
    Lealtad
  • 17:00 - 26/09
    Navarro
    vs
    Luarca
  • 17:00 - 26/09
    Mosconia
    vs
    San Martin
  • 17:00 - 26/09
    Real Titánico
    vs
    Urraca
  • 17:00 - 26/09
    Praviano
    vs
    Gijon Industrial
  • 23:30 - 26/09
    L'Entregu
    vs
    Caudal
  • Tercera - Group 3
  • 16:45 - 26/09
    Barreda
    vs
    Colindres
  • 16:45 - 26/09
    Cultural Guarnizo
    vs
    Textil Escudo
  • 17:00 - 26/09
    Siete Villas
    vs
    Samano
  • Tercera - Group 5
  • 16:45 - 26/09
    Grama
    vs
    L'Hospitalet
  • 17:00 - 26/09
    Pobla Mafumet
    vs
    Sants
  • 17:00 - 26/09
    San Cristobal
    vs
    Sant Andreu
  • 17:30 - 26/09
    Girona II
    vs
    Vilassar Mar
  • 17:30 - 26/09
    Guineueta
    vs
    Granollers
  • 21:30 - 26/09
    Figueres
    vs
    Castelldefels
  • 23:30 - 26/09
    Manresa
    vs
    Olot
  • Tercera - Group 14
  • 16:45 - 26/09
    UP Plasencia
    vs
    Jerez
  • 17:00 - 26/09
    Diocesano
    vs
    Olivenza
  • 17:00 - 26/09
    Azuaga
    vs
    Extremadura UD II
  • 17:00 - 26/09
    Calamonte
    vs
    Don Álvaro
  • 22:30 - 26/09
    Villafranca
    vs
    Badajoz II
  • 23:00 - 26/09
    Llerenense
    vs
    Miajadas
  • 23:00 - 26/09
    Trujillo
    vs
    Arroyo
  • 00:00 - 27/09
    Moralo
    vs
    Aceuchal
  • 3. Liga
  • 17:00 - 26/09
    Pelikan Łowicz
    vs
    ŁKS Łódź II
  • 20:00 - 26/09
    Sokół Sieniawa
    vs
    Avia Swidnik
  • 21:00 - 26/09
    Łagów
    vs
    NKP Podhale
  • 21:00 - 26/09
    Orleta Radzyn Podlaski
    vs
    Wisla Sandomierz
  • 21:30 - 26/09
    Ślęza Wrocław
    vs
    Pawłowice Śląskie
  • First Division
  • 17:00 - 26/09
    Igilik
    vs
    Kyran
  • 05:00 - 27/09
    Aksu
    vs
    Maqtaaral
  • 05:00 - 27/09
    Ekibastuz
    vs
    Bulat
  • A Lyga
  • 17:00 - 26/09
    Hegelmann Litauen
    vs
    Džiugas Telšiai
  • 19:00 - 26/09
    Sūduva
    vs
    Banga
  • Liga Nacional Juvenil: Group 13
  • 17:00 - 26/09
    Atarfe Industrial U19
    vs
    Almería U19 II
  • 17:00 - 26/09
    Athletic Fuengirola U19
    vs
    Granada U19 II
  • 17:30 - 26/09
    CD Alcalá U19
    vs
    Málaga U19 II
  • 23:00 - 26/09
    La Cañada Atlético U19
    vs
    Rusadir U19
  • 23:00 - 26/09
    Dos Hermanas SA U19
    vs
    UD San Pedro U19
  • 23:15 - 26/09
    Marbella U19
    vs
    We Fútbol U19
  • 2. Lig: Kirmizi
  • 17:00 - 26/09
    Adıyaman 1954
    vs
    Hekimoğlu Trabzon
  • 19:30 - 26/09
    Niğde Belediyespor
    vs
    İnegölspor
  • 19:30 - 26/09
    Kahramanmaraşspor
    vs
    Bayburt İÖİ
  • 19:30 - 26/09
    Etimesgut Belediyespor
    vs
    Sivas Belediyespor
  • 20:00 - 26/09
    Ergene Velimeşespor
    vs
    Van BB
  • 20:00 - 26/09
    Serik Belediyespor
    vs
    Sarıyer
  • 22:00 - 26/09
    Sakaryaspor
    vs
    Bodrumspor
  • 23:00 - 26/09
    Yeni Diyarbekirspor
    vs
    Somaspor
  • 23:00 - 26/09
    Afjet Afyonspor
    vs
    Osmanlıspor
  • Segunda Division RFEF: Group 2
  • 17:00 - 26/09
    Real Sociedad III
    vs
    Gernika
  • 22:00 - 26/09
    Tropezón
    vs
    Mutilvera
  • 22:00 - 26/09
    Arenas de Getxo
    vs
    Sestao River
  • 22:00 - 26/09
    Racing Rioja
    vs
    Cayon
  • 22:45 - 26/09
    Burgos Promesas
    vs
    Racing Santander II
  • 23:00 - 26/09
    Izarra
    vs
    Náxara
  • Tercera - Group 18
  • 17:00 - 26/09
    Almansa
    vs
    Villarrubia
  • 17:00 - 26/09
    Villarrobledo
    vs
    Huracán Balazote
  • 22:00 - 26/09
    Conquense
    vs
    Illescas
  • 23:00 - 26/09
    Ciudad Real
    vs
    Villacanas
  • 23:00 - 26/09
    Torrijos
    vs
    Miguelturreño
  • Central Youth League
  • 17:00 - 26/09
    Gwarek Zabrze U18
    vs
    Gornik Z. U18
  • Esiliiga A
  • 17:00 - 26/09
    Pärnu
    vs
    Nõmme United
  • 21:00 - 26/09
    Elva
    vs
    Tammeka II
  • Tercera - Group 10
  • 17:00 - 26/09
    Sevilla III
    vs
    Puente Genil
  • 17:00 - 26/09
    Conil
    vs
    Pozoblanco
  • 17:00 - 26/09
    Rota
    vs
    Córdoba II
  • 23:00 - 26/09
    Xerez
    vs
    Cartaya
  • 23:30 - 26/09
    Lucena
    vs
    Recreativo Huelva
  • 00:00 - 27/09
    Cabecense
    vs
    Utrera
  • Tercera - Group 4
  • 17:00 - 26/09
    San Ignacio
    vs
    Portugalete
  • 21:30 - 26/09
    Tolosa
    vs
    Beti Gazte
  • 23:00 - 26/09
    Amurrio
    vs
    Beasain
  • 23:00 - 26/09
    Barakaldo
    vs
    Anaitasuna FT
  • Liga Nacional Juvenil: Group 11
  • 17:00 - 26/09
    La Cruz U19 II
    vs
    Cacereño U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 9
  • 17:00 - 26/09
    Platges Calvià U19
    vs
    Constància U19
  • 17:30 - 26/09
    San Francisco U19 II
    vs
    Peña Deportiva U19
  • Segunda Division RFEF: Group 3
  • 17:00 - 26/09
    Huesca II
    vs
    Formentera
  • 17:00 - 26/09
    Brea
    vs
    Ejea
  • 17:00 - 26/09
    Numancia
    vs
    Peña Deportiva
  • 17:00 - 26/09
    Prat
    vs
    Terrassa
  • 17:00 - 26/09
    Europa
    vs
    Espanyol II
  • 17:00 - 26/09
    Andratx
    vs
    Lleida Esportiu
  • 17:00 - 26/09
    Ibiza Islas Pitiusas
    vs
    Ebro
  • 22:30 - 26/09
    Tarazona
    vs
    Teruel
  • 23:00 - 26/09
    Badalona
    vs
    Cerdanyola del Vallès
  • Meistriliiga
  • 17:00 - 26/09
    Tulevik
    vs
    Flora
  • 19:00 - 26/09
    Nõmme Kalju
    vs
    Paide
  • 20:50 - 26/09
    Trans
    vs
    Kuressaare
  • Primera Division RFEF: Group 1
  • 17:00 - 26/09
    Athletic Club II
    vs
    UD Logroñés
  • 17:00 - 26/09
    Zamora
    vs
    Racing Ferrol
  • 17:00 - 26/09
    Unionistas de Salamanca
    vs
    Deportivo La Coruña
  • 22:00 - 26/09
    SD Logroñés
    vs
    Talavera CF
  • 22:00 - 26/09
    Extremadura UD
    vs
    Rayo Majadahonda
  • Thai League Two
  • 17:00 - 26/09
    Nakhon Pathom
    vs
    Udon Thani
  • 18:00 - 26/09
    Trat
    vs
    Ayutthaya United
  • 18:00 - 26/09
    Muangkan United
    vs
    Kasetsart
  • 19:00 - 26/09
    Chiangmai
    vs
    Customs United
  • Elitettan Women
  • 17:00 - 26/09
    Mallbacken W
    vs
    Borgeby W
  • 21:30 - 26/09
    Umea W
    vs
    Norrköping W
  • Premier League
  • 17:00 - 26/09
    Kyzyl-Zhar
    vs
    Arys
  • 19:00 - 26/09
    Aktobe
    vs
    Zhetysu
  • 21:00 - 26/09
    Shakhter Karagandy
    vs
    Kairat
  • Denmark Series Group 1
  • 17:00 - 26/09
    BK Union
    vs
    Allerod
  • Segunda Division RFEF: Group 4
  • 17:00 - 26/09
    Antequera
    vs
    UD San Fernando
  • 17:00 - 26/09
    San Roque de Lepe
    vs
    Tamaraceite
  • 17:00 - 26/09
    Cacereño
    vs
    CD Coria
  • 17:00 - 26/09
    Las Palmas II
    vs
    Vélez
  • 18:00 - 26/09
    Mensajero
    vs
    Montijo
  • 18:00 - 26/09
    Panadería Pulido
    vs
    Ceuta
  • 23:00 - 26/09
    Córdoba
    vs
    Don Benito
  • 23:00 - 26/09
    Villanovense
    vs
    Cadiz II
  • 23:00 - 26/09
    Merida
    vs
    Xerez Deportivo
  • Premier League Women
  • 17:00 - 26/09
    Lokomotiv Moscow W
    vs
    Rostov W
  • Esiliiga B
  • 17:00 - 26/09
    Harju Jalgpallikool
    vs
    TJK Legion II
  • 17:00 - 26/09
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    Vändra
  • 17:00 - 26/09
    FC Tallinn
    vs
    Tallinna Kalev II
  • Ekstraliga Women
  • 17:00 - 26/09